Gundua historia ya kale ya Kenya · Fort Ternan, Kaunti ya Kericho
Fort TernanMAKUMBUSHO & ENEO LA KIHISTORIA
Kiswahili
EnglishDeutschEspañolFrançaisItalianoKiswahili简体中文日本語

MAKUMBUSHO YA FORT TERNAN

Majirani wema.
Udadisi wa pamoja.

Hadithi yetu ina mizizi katika eneo—na kwa watu wanaosaidia wageni kutumia muda mwingi zaidi kuligundua.

Mtazamo wa bonde la kijani la Fort Ternan kutoka Glamp Kenya
Eneo la mashambani la Fort Ternan, likitazamwa kutoka Glamp Kenya.

RAFIKI WA KARIBU · FORT TERNAN

Endelea kuwa na udadisi.
Kaa Glamp Kenya.

Ziara ya makumbusho inaweza kuwa mwanzo wa uhusiano mrefu na Fort Ternan. Glamp Kenya inatoa mahali pa kukaa katika eneo hili, kukiwa na mandhari nzuri ya mazingira haya ya kijani kibichi ya kipekee.

Tembelea tovuti yao ili kuchunguza malazi, kuangalia upatikanaji na kugundua matukio ya ndani—kutoka kwa maisha ya ndege hadi vituo vya urithi vilivyo karibu.

Maswali na uhifadhi wa malazi yanashughulikiwa moja kwa moja na Glamp Kenya. Kiingilio cha makumbusho na ziara hupangwa kando.

ENEO MOJA. MENGI YA KUCHUNGUZA.

Fanya siku yako
kuwa ya ugunduzi.

Anza na hadithi ya visukuku ya makumbusho, kisha uchunguze eneo la karibu kwa kasi yako mwenyewe. Waelekezi wa Glamp Kenya wanatambulisha maisha ya ndege, chemchemi za maji moto za Fort Ternan na Pango la Van Wicker. Angalia ufikiaji na mipango ya ndani kabla ya kuanza safari.

Gundua eneo la Fort Ternan

MAKUMBUSHO KWANZA

Mahali panapostahili
kueleweka.

Marafiki husaidia kuunganisha wageni na mazingira mapana. Historia ya makumbusho na taarifa za kisayansi zimejikita katika vyanzo vilivyoorodheshwa kwenye tovuti hii.

Uko tayari kutembelea? Anza na maelezo ya kiingilio, ramani na mwongozo wa vitendo.

Panga ziara yako ya makumbusho